ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1524 ผลิตภัณฑ์.
20mm White Color SMD 5050 Waterproof Pixel Led Lights For Decoration
| Working Voltage: | DC12V |
|---|---|
| Power: | 0.2W |
| Protection: | IP67 |
โคมไฟ LED กำลังไฟ 0.15 วัตต์สีขาวพร้อม PVC ซิลิโคนภายใน
| แรงดันทำงาน: | DC12V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.15W |
| การป้องกัน: | IP67 |
ผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด โมดูลไฟ LED ป้ายไฟ 3 Smd9240 สีเดียว เลนส์กลางแจ้ง 3.5w ไฟ 12v
| พลัง: | 1.2W, 0.72W, 15W, 12W ± 10%, 0.9W/โมดูล |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | RGB, 6000-6500K, 2700-7000K, 3000 ~ 8000K, 3000K/4000K/6000K |
| สีเปล่งออกมา: | สีขาวธรรมชาติ, สีขาวเย็น, สามสี (สีน้ำเงินสีแดง-เขียว), สีน้ำเงิน, สีขาวบริสุทธิ์ |
LED Phantom Controller RGB กันน้ํา คิตปรับความมืด จัดจอ Pixel Rgb 5050 สีเต็ม 3 โมดูล LED แสง
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ความสว่างสูง IP65 กันน้ํา 12V SMD 3535 โมดูล LED สําหรับป้าย การส่องแสง มุมมอง 160 ° แสงไหล 100LM
| ขนาด: | 78 มม |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 16G |
| จํานวน LED: | 1 |
ไฟ LED โมดูล DC12V SMD 2835 Samsung 12V SMD 3535 Smd283 กันน้ำ IP65 สำหรับป้ายโฆษณา
| ขนาด: | 78 มม |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 16G |
| จํานวน LED: | 1 |
โมดูลไฟ LED แรงดันสูงสำหรับป้ายตัวอักษรช่องสัญญาณ 110V 220V AC Input 75mmX15mm SMD 2835 3 LED 1.5W พิกเซล โมดูลดิจิทัล
| ขนาด: | 78 มม. |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 16G |
| ปริมาณ LED: | 1 |
โมดูล LED แสง SMD5050 RGBW โมดูลฉีด LED ขนาดเล็ก สําหรับป้ายป้ายโฆษณา กล่องโฆษณา ไฟหลัง
| ขนาด: | 77*16.7*7.8 มม. |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC 12V |
| พิมพ์: | โมดูล LED |
ไฟ LED พิกเซลสีสันคริสต์มาสสําหรับบ้าน 12V 20MM แสงตกแต่ง
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ไฟพิกเซล LED แบบกันน้ำโหมดควบคุม DMX512 สำหรับไฟส่องสว่างอาคารและตกแต่งสวนสนุก
| เกรดการป้องกัน: | IP67 |
|---|---|
| พลัง: | 5w |
| ประเภท: | ส่ง |

