ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1518 ผลิตภัณฑ์.
โรงงานมืออาชีพ SMD2835 12V LED Module 1Watt IP67 ซีรี่ย์การปิดสําหรับกล่องแสงโฆษณา DC 12V Input
| Weight: | 8g |
|---|---|
| Lifespan: | 50000h |
| Luminous Flux: | 360LM |
โมดูล LED 12V IP67 ซีรี่ย์การปิดสําหรับกล่องแสงโฆษณา SMD2835
| น้ําหนัก: | 8g |
|---|---|
| อายุขัย: | 50000ชม |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง: | 360 ลิตร |
PC Shell IP67 0.3W 100LM / W 20 มม. LED Pixel RGB Light
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | DC5V |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.3W |
| การป้องกัน: | IP67 |
RGB Full Color 1.2w 12v Outdoor IP67 กันน้ํา 2835 3LED SMD Injection LED Module สําหรับโฆษณา
| Weight: | 8g |
|---|---|
| Lifespan: | 50000h |
| Luminous Flux: | 360LM |
DC12 LED Module Light ความสว่างสูง SMD3030 LED ไฟพิกเซลสําหรับจอกลางแจ้ง
| ขนาด: | W18*l78mm |
|---|---|
| ฟลักซ์ส่องสว่าง: | 100 lm |
| แอปพลิเคชัน: | การตกแต่งโฆษณา |
30mm Full Color Rgb Led Pixel XH6897 IC Pixel Led Lights Bright
| Working Voltage: | DC12V |
|---|---|
| Power: | 0.75W |
| Protection: | IP67 |
มิราเคิลบีนพีซีเชลล์ 1.5W 24V 40mm IP65 พิกเซลไฟ led
| คำสำคัญ: | พิกเซล LED RGB |
|---|---|
| สี: | สี RGB เต็ม |
| matrial: | พีซีเชลล์ |
SMD 3535 PC Shell 1.2W 24V IP67 ไฟ LED พิกเซล 50 มม
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | DC24V |
|---|---|
| คำสำคัญ: | พิกเซล LED RGB |
| สี: | สี RGB เต็ม |
ไฟ LED โมดูล 12V SMD 3535 ประหยัดพลังงาน สำหรับป้ายไฟ พิกเซลไลท์
| ทำงานโวลต์: | DC110V/120V |
|---|---|
| เทม: | โมดูล LED |
| ชิป LED: | เอพิสตาร์ |
DC24V 0.5W Channel Letter Lighting Pixel Led Light 3 Years Warranty UV Protection
| Working Voltage: | DC24V |
|---|---|
| Power: | 0.5W |
| Protection: | IP67 |

