ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1518 ผลิตภัณฑ์.
Rgbw สวนสนุกถาวร 50ft/100ft คริสต์มาสต์ พิกเซล Led Point Lights ตกแต่งกลางแจ้ง พิกเซล Smart Eaves string
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ติดตั้ง 20 มม RGBW พลาสติก พิกเซล LED ใบไม้ร่วงแสงสําหรับภายนอกใบไม้ร่วงประดับแสง
| วัสดุ: | พลาสติก |
|---|---|
| สี: | RGBW |
| จำนวน/สตริง: | 30pcs / 50pcs / 100pcs |
12V คริสต์มาสต์ สีสันกลางแจ้ง Rgb Pixel LED Outdoor Point LED ไฟชุด
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
แหล่งแสงจุด LED พิกเซลกันน้ํากลางแจ้ง 20 มม RGBW ไฟสไลด์คริสต์มาสต์ 0.4W Qty / string 100pcs
| พลัง: | 0.4W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ราคาโรงงาน 24v เครื่องประดับคริสต์มาสต์
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
คุณภาพดี 24v เครื่องประดับคริสต์มาสต์ Outdoor Waterproof Kits Rgbw Pixel Led light
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
จุดภูมิทัศน์ พิกเซล LED Light Rgb ตกแต่งวันหยุดกลางแจ้ง 12v ดอท LED ตกแต่งวันคริสต์มาส
| พลัง: | 0.3W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
ไฟสว่างประดับคริสต์มาสต์กลางแจ้ง Smart Pixel Led Light Strip RGBW แหล่งแสงจุด
| พลัง: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| วัสดุ: | พีซีเชลล์ + กาว |
โมดูลไฟ LED 110V/220V คุณภาพสูง SMD2835 3W 360lm โมดูล LED สําหรับไฟโฆษณา
| Emitting Colo: | cold white warm white red greed blue |
|---|---|
| Color Temperature: | 2700-15000k |
| Warranty: | 2 years |
SMD3535 โมดูล LED มุมมอง 120° 0.3W การสลายพลังงาน 12V DC สําหรับจดหมายช่องโฆษณา
| อุณหภูมิสี: | RGB, 6000-6500K, 2700-7000K, 3000 ~ 8000K, 3000K/4000K/6000K |
|---|---|
| สีเปล่งออกมา: | สีขาวธรรมชาติ, สีขาวเย็น, สามสี (สีน้ำเงินสีแดง-เขียว), สีน้ำเงิน, สีขาวบริสุทธิ์ |
| วัสดุชิป: | Ingan, Algainp, Gap, Epistar, 5050 RGBW LED |

