ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1518 ผลิตภัณฑ์.
มาตรฐานสูง SMD2835 หน่วยไฟ LED การฉีดฉีด โมดูลไฟ LED ความดันสูง สําหรับแสง
| ขนาด: | 66 มม |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 7g |
| จํานวน LED: | 1 |
12v 4 แสงสัญลักษณ์ เลนส์ 0.75W SMD 2835 แสง LED โมดูล สําหรับฉีดหลัง
| ขนาด: | 36มม |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 12g |
| จํานวน LED: | 1 |
RGB Full Color 1.2w 12v Outdoor IP67 กันน้ํา 2835 3LED SMD Injection LED Module สําหรับโฆษณา
| ขนาด: | 66 มม |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 7g |
| จํานวน LED: | 1 |
ความสว่างสูง 66LM กันน้ํา 3 โมดูลแสง LED Outdoor smd5050 12V Cold White การฉีด โมดูล LED
| น้ําหนัก: | 8g |
|---|---|
| อายุขัย: | 50000ชม |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง: | 66ลิตร |
กันน้ํา Ip65 12V Smd 3030 โมดูลแสง Led ผู้ผลิตแสง โมดูลแสง Led สําหรับป้าย
| Weight: | 8g |
|---|---|
| Lifespan: | 50000h |
| Luminous Flux: | 360LM |
12V 3-Light SMD 2835 LED Module with 1W Sign Lens IP67 PC Body Pixel Lights สําหรับตกแต่งกลางแจ้ง
| Weight: | 8g |
|---|---|
| Lifespan: | 50000h |
| Luminous Flux: | 360LM |
SMD 3535 100LM / W 1.5W 24V IP65 50mm Rgb Led Module
| คำสำคัญ: | พิกเซล LED RGB |
|---|---|
| สี: | สี RGB เต็ม |
| การประกัน: | 3 ปี |
IP67 กันน้ำ 1.2W 24V 40 มม. rgb นำโมดูล
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | DC24V |
|---|---|
| อำนาจ: | 1.2W |
| คำสำคัญ: | พิกเซล LED RGB |
3W 24V IP67 มิราเคิลบีน 50 มม. rgb นำโมดูลกันน้ำ
| อำนาจ: | 3W |
|---|---|
| คำสำคัญ: | พิกเซล LED RGB |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | DC24V |
PC Shell 30000hrs 30MM 0.45W 12V IP65 Rgb Led Module
| การป้องกัน: | IP65 |
|---|---|
| matrial: | พีซีเชลล์ |
| อำนาจ: | 0.45W |

