ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ดาเนียลyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
โทนี่I like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
แชลลี่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi... -
แย่ก่อนหน้านี้ซื้อรองเท้าบูทหัวเหลี่ยมที่คล้ายกัน รูปลักษณ์ในฤดูหนาวนั้นสูงมาก เพราะมันดีเกินไปที่จะจับคู่ ตอนนี้ทรุดโทรมแล้ว ซื้อรองเท้าบูทจะเป็นสไตล์แบบนี้ wi...
คำหลัก [ pixel led module ] จับคู่ 1518 ผลิตภัณฑ์.
12v 3leds 1.5W Smd2835 Channel Letters Led Module Samsung
| อำนาจ: | 1.5W |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -40 ℃ -60 ℃ |
| สี: | ขาว / เย็นขาว / ขาวอบอุ่น |
อลูมิเนียมสลัด 3LED IP67 กันน้ํา Outdoor LED Module 2W SMD3030 โฆษณา ตัวอักษรสว่าง
| อุณหภูมิสี: | 6500K |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 10g |
| ระดับไอพี: | IP65 |
Dmx Led Pixel SMD5050 RGB DC5V DC12V 20mm Led Pixel Light รอบโมดูล Led สำหรับจอแสดงผลพิกเซล Led
| สี: | สี RGB เต็ม |
|---|---|
| อำนาจ: | 0.3W |
| คะแนน IP: | IP67 |
ภายนอก IP67 DC 12v โมดูลป้ายแสงกันน้ํา 2835 เลนส์ 1W แสงฉีด 2 SMD โมดูล LED
| ขนาด: | 36มม |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 8g |
| จํานวน LED: | 1 |
Different led module and Best products Single Color 3Led Module Signage Light Outdoor decorations
| พลัง: | 1.2W, 0.72W, 15W, 12W ± 10%, 0.9W/โมดูล |
|---|---|
| อุณหภูมิสี: | RGB, 6000-6500K, 2700-7000K, 3000 ~ 8000K, 3000K/4000K/6000K |
| สีเปล่งออกมา: | สีขาวธรรมชาติ, สีขาวเย็น, สามสี (สีน้ำเงินสีแดง-เขียว), สีน้ำเงิน, สีขาวบริสุทธิ์ |
พลังงานสูง 12v 3 Light SMD LED Module With Lens กันน้ํา Ip65 การฉีด 3030 LED Module สําหรับไฟ
| ขนาด: | 70*15มม |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 7g |
| จํานวน LED: | 1 |
DC 12V 0.75W 3535 โมดูล LED COB ความสว่างสูง IP65 โมดูลฉีดกันน้ํา แสงที่มีเลนส์สําหรับโฆษณา
| ขนาด: | 78 มม |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 16G |
| จํานวน LED: | 1 |
โมดูล LED ขาวเย็น กันน้ํา DC 12V 1 LED 42LM 0.75W สําหรับกล่องโฆษณากลางแจ้ง
| ขนาด: | 36มม |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 12g |
| จํานวน LED: | 1 |
DC 12V Outdoor IP65 กันน้ํา 1W โมดูล LED สีขาวเย็น สําหรับกล่องโฆษณา
| ขนาด: | 36มม |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 8g |
| จํานวน LED: | 1 |

